Diễn đàn Câu lạc bộ Tiếng Anh trường Đại học Kỹ thuật Công nghiệp Thái Nguy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm Tiếng Anh dành cho tất cả mọi người!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Một số cách học tiếng anh thú vị
Lịch khai giảng khóa IELTS dự bị - học thuật, TA giao tiếp tháng 1/2013 tại Pathways
Khóa học IELTS học thuật tại TT Tiếng Anh Pathways
Tiếng Anh dành cho người mới bắt đầu tại Pathways
Lịch khai giảng khóa IELTS dự bị - học thuật – 7.0, TA giao tiếp tháng 12/2012 tại Pathways
Nhanh nhanh đăng kí lớp IELTS 7.0 với GV chấm thi IELTS nào!
Lớp học 1 thầy – 1 trò: học IELTS hiệu quả nhất, đạt điểm cao nhất trong thời gian ngắn nhất với giáo viên chấm thi IELTS tại Pathways
Tham gia lớp IELTS dự bị cho người mới bắt đầu luyện thi IELTS
Bí quyết học IELTS hiệu quả của học viên lớp IELTS mục tiêu 7.0
Pathways tips - Những lưu ý trong bài thi IELTS - Phần 2
CLB Phim Ảnh tháng 10: Bộ phim Biên Niên Sử Narnia: Hành Trình Trên Tàu Dawn Treader
Khai giảng các khóa học IELTS, TA học thuật, TA giao tiếp, Luyện ngữ âm tại Pathways tháng 10.2012
Chương trình luyện thi IELTS tại Pathways – khóa học Dự bị IELTS
Khóa học IELTS học thuật tại TT Tiếng Anh Pathways
Pathways tips - Những lưu ý trong bài thi IELTS
Giảm 25% học phí khi đăng kí học nhóm các khóa học tiếng Anh tại Pathways
Lớp học thử MIỄN PHÍ IELTS dự bị tháng 10/2012
Khuyến mại cực HOT khóa học Tiếng Anh giao tiếp tại Pathways
Ted Sub Club thân tặng bạn một món quà
Ted Sub Club thân tặng bạn một món quà

Share | 

Sucess book for Effortl Essenglish

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
phamduccuong
THÀNH VIÊN MỚI
phamduccuong

Cảm ơn : 10
Số bình chọn : 0

Sucess book for Effortl Essenglish Empty
Bài gửiTiêu đề: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime10/4/2011, 10:34 pm

Xin chào các bạn!
Hiện tại phương pháp Effortless English đã được phổ biến trong câu lạc bộ chúng ta. Tuy nhiên vẫn còn nhiều bạn chưa hiểu hết về phương pháp, do đó mình đã biên soạn ra cuốn Success Book. Giúp các bạn hiểu rõ phương pháp và nhanh chóng thành công với phương pháp mới này.
Link download success book: http://www.mediafire.com/?qw6fkr5a9087610
Link download các bài nghe effortlessenglish:
http://www.mediafire.com/?albif6jr00fnx2d
http://www.mediafire.com/?0tpa3mti31blgvw
http://www.mediafire.com/?d33wk852yju4jaw
http://www.mediafire.com/?6cxch4k2bd3opj2
http://www.mediafire.com/?qq55l6xy6cw55bt
http://www.mediafire.com/?aumka545ba3rypx
http://www.mediafire.com/?7ljnkjqctf558ju
http://www.mediafire.com/?yen7bfx048i5zf2
Chúc các bạn thành công!

Phạm Đức Cương
snowflower
THÀNH VIÊN VIP
snowflower

Cảm ơn : 33
Số bình chọn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime10/5/2011, 10:56 am

mình nghĩ phương pháp này không phải ai cũng phù hợp...!!!mỗi người có phương pháp học riêng mà
phamduccuong
THÀNH VIÊN MỚI
phamduccuong

Cảm ơn : 10
Số bình chọn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime10/6/2011, 9:35 pm

Mình nghĩ đây là một phương pháp phù hợp với tất cả mọi người. Vì thế nên mình đã post bài này lên, có thể nó không phù hợp với bạn. Dù sao thì cũng cảm ơn comment của bạn!
i_love_english
THÀNH VIÊN TIÊU BIỂU
i_love_english

Cảm ơn : 20
Số bình chọn : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime10/6/2011, 10:18 pm

Đây là phương pháp rất hay để thành thạo tiếng anh, nhưng có thể nó chưa phù hợp với bạn ngay. Bạn cần thay đổi một chút gì đó để nó phù hợp với bạn. Chúc bạn sớm thành công với phương pháp tuyệt vời này! Sucess book for Effortl Essenglish 3709886894
qtrungk43tdh2
THÀNH VIÊN TIÊU BIỂU
qtrungk43tdh2

Cảm ơn : 16
Số bình chọn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime11/17/2011, 8:29 pm

cám ơn bạn vì những chia sẻ. Mình biết Phương pháp này rất lâu rùi, Mình tất cả những gì liên quan tới effortless English khoảng 1 tuần tìm hiểu, Nhưng khi mình đã có đủ 5 CD download và bắt đầu vào học thì thấy mọi thứ thật khó , thật không như mình nghĩ, tại vốn từ vựng và khả năng nghe của mình rất kém. vậy nên mình lại tìm một cách khác để học thêm từ vựng và ngữ pháp-> đến bay giờ cũng khá hơn 1 chút.
Bạn là người có kinh nghiệm và thành công với effortless English, bạn có thể chia sẻ thêm về phương pháp này .ý mình là theo bạn chúng ta cần khoảng vốn từ bao nhiêu hay làm cách nào để có thể học tiếng anh theo phương pháp này hiệu quả nhất, cảm ơn bạn nhiều!
daotiep
THÀNH VIÊN VIP
daotiep

Cảm ơn : 88
Số bình chọn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime11/18/2011, 5:10 pm

afro Cho mình chia sẻ tí nhé lol!
Effortless English là 1 phương pháp rất hay theo đánh giá của bản thân mình trong quá trình gần 2 năm "playing with it "
Theo mình nghĩ thì cái mà pp này cung cấp cho ta nhiều nhất đó là làm thế nào có thể vận dụng tiếng anh vào cuộc sống một cách
trôi chảy, tự động và tự nhiên nhất . (fluent, automaticy and nature) Đó là 3 tiêu chí trong EE mà mình nghĩ cần phải tập luyện . Nói như vậy có nghĩa
là pp này không dành cho những người chưa biết tí nào về E và cũng không thể lấy pp này để ôn thi Toefl , Toeic ..... Mình thực sự cảm ơn người bạn đã giới thiệu cho mình pp này để bây giờ có thể giao tiếp một cách tự tin và " tự nhiên" ( chưa tự nhiên lắm :D )
Quan trọng là cách học đó như thế nào còn việc vốn từ bao nhiêu thì m nghĩ cái này phụ thuộc vào bạn.
Việc học thế nào với nó thì trong pp này đã nói rất kĩ, ngay bản thân mình sau khi biết pp này cũng tự tìm kiếm nhiều . Bạn có thể
xem pp học trên hướng dẫn ở 4rum của EE

Chúc bạn thành công !
qtrungk43tdh2
THÀNH VIÊN TIÊU BIỂU
qtrungk43tdh2

Cảm ơn : 16
Số bình chọn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime11/18/2011, 8:44 pm

Cảm ơn bạn rất nhiều.chúc bạn may mắn! Mình sẽ cố gắng nhiều hơn, àh mình hỏi thêm bạn một vấn đề nhé, hàng ngày bạn sắp xếp thời gian thế nào để học tiếng anh và các môn khác vậy, bạn có thể chia sẻ cho mình với, thanks
daotiep
THÀNH VIÊN VIP
daotiep

Cảm ơn : 88
Số bình chọn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime11/18/2011, 9:21 pm

study Trước tiên bạn cần có 1 kế hoạch học tiếng anh vì mục đích gì : Giao tiếp, thi Toeic, phục vụ chuyên ngành ...
Thứ hai cần dành ra thời gian nghiêm túc để học (m thấy ngoài tg học các môn chính ra thì SV có nhiều tg rảnh, nên cam kết với bản thân 2h/ngày(VD vậy)) Có thể học từ vựng, ngữ pháp, phát âm, nghe.....
Tiếp nữa là vào những lúc tg đi chơi, xem phim, ca nhạc ...cố gắng liên tg đến E :) cherry hihi nói chung là m cũng không biết nói thế nào nữa, có j thắc mắc cụ thể m có thể giúp bạn sau :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sucess book for Effortl Essenglish   Sucess book for Effortl Essenglish I_icon_minitime

Sucess book for Effortl Essenglish

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Sucess book for Effortl Essenglish
Trang 1 trong tổng số 1 trang